One & Only
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

One & Only

Tackey & Tsubasa Thai Fan Club Board

HomeHome  PortalPortal  Latest imagesLatest images  RegisterRegister  Log in  

ขอความร่วมมือค่ะ เพื่อคัตตุน

Go down 
AuthorMessage
jinonly
Guest

ขอความร่วมมือค่ะ เพื่อคัตตุน Empty
PostSubject: ขอความร่วมมือค่ะ เพื่อคัตตุน   ขอความร่วมมือค่ะ เพื่อคัตตุน EmptyThu Oct 15, 2009 10:42 pm

cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers
ขอรบกวน ทุกคนสาวก JR KATTUN NEWS ตอนนี้นะคะ

อยากให้ทุกคนรวมพลังกัน โพสต์ พูดคุย เรื่องคัตตุนให้มากที่สุดตามเว็บบอร์ด

เว็บใหญ่ๆต่างๆ ขอกระแสแรงๆ นะคะ ขอแรงใจจากทุกคนด้วยนะคะ ช่วยให้คัตตุนกลับมา

เราเชื่อว่าเลือดญี่ปุ่นของพวกเรายังคงแรงเหมือนเดิม

และขอบอกว่าตอนนี้มีข่าวว่าคัตตุนจะมาไทยด้วยค่ะ

แต่เราต้องแสดงพลังให้เห็นก่อนค่ะว่า มีสาวกมากมายแค่ไหนที่ยังรอพวกเค้า ใครมีรูปโพสต์รูป

ใครมีข่าวอะไรอัพเดทข่าวกันฟัง ใครปิดบอร์ดแล้วเปิดด่วน กระทู้คัตตุนสร้างขึ้นมากันให้มากที่สุด

คิดว่าพวกเราที่รักศิลปินเหล่านี้ ต้องเต็มใจยินดีช่วยเหลือ ไม่เหนือบ่ากว่าแรงใช่มั้ยคะทุกคน

สิ่งที่ทำ จะทำให้คุณทุกคนได้คัตตุนแน่นอน

แล้วพวกคุณจะได้คัตตุนคืนมาแน่นอนค่ะ

ขอดูพลังนะคะ ตามบอร์ด ตามเว็บใหญ่ๆ ปิงบุ๊ค สยามโซน และอื่นๆ เต็มที่นะคะทุกคน

แสดงพลังของพวกเราออกมาค่ะ Kattun Never die

แล้วญี่ปุ่นจะมาแน่นอน ใครสามารถแจ้งข่าวต่อไปได้รบกวนช่วยกันแจ้งต่อๆกันไปค่ะ

ใครสามารถเปิดบอร์ดล่ารายชื่อได้ทำเลยค่ะ สู้ๆพวกเรา

ขอบคุณสมาชิกที่รักในครอบครัวจอห์นนี่ทุกคนค่ะ เรายังคงเชื่อมั่นนะ
Very Happy
Back to top Go down

ขอความร่วมมือค่ะ เพื่อคัตตุน
Back to top 
Page 1 of 1